சினிமாவில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமாகி, தற்போது வளர்ந்து குமரியாக மாறி  சீரியலில் கதாநாயகி ரேஞ்சுக்கு ஒரு க ல க் கு க ல க் கி வருகிறார் ரவீனா தாஹா. இவர் தன்னுடைய 5 வயதிலிருந்தே சினிமாவில் நடிக்க ஆரம்பித்துவிட்டராம்.

சமீபத்திய பேட்டியொன்றில் பேசிய இவர் வாய்ப்புக்காக ஆ டி ச னு க் கு போனால் என்னை சை னா கா ர பொண்ணு மாறி இருக்கு என்று கூறி எனக்கு வாய்ப்பு கொடுக்காமல் த வி ர் த் து விடுகிறார்கள் என்று வே த னை யு ட ன் கூறியிருந்தார்.

எப்படியாவது பட வாய்ப்பு பெறவேண்டும் என்பதற்காக வயதுக்கு மீறிய க வ ர் ச் சி காட்டி வரும் ந டிகை ரவீனா தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் இந்தக்கால இளவட்டங்களில் கனவு க ன் னி யா க வலம் வந்து கொண்டிருக்கிறார்.

அந்த  தற்போது இவர் வெளியிட்டுள்ள புகைப்படங்களை பார்த்த இளவட்டங்கள் அந்த பச்ச மண்ணா இது..?, பி ஞ் சு லே யே ப ழு த் தி ரு ச் சு என கண்டபடி க மெ ண் டு க ளி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

Copyright tamizhakam.com

 

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares