பிக் பாஸ் பிரபலம் அஸீமின் விவாகரத்து பெற்ற முன்னாள் மனைவி யார் தெரியுமா..?? இவரது குழந்தையை பார்த்துள்ளீர்களா..!! வெளியான அவரது மனைவியின் புகைப்படம்..!!

அசீம் என்று அழைக்கப்படும் முகமது அசீம் ஒரு இந்திய ரியாலிட்டி தொலைக்காட்சி நடிகர் ஆவார். அவர் 2012 இல் நடிகை வாணி போஜனுடன் இணைந்து மாயா என்ற தனது முதல் சோப் ஓபராவில் அறிமுகமானார். பின்னர் அவர் பல தொலைக்காட்சி நெட்வொர்க்குகளில் பல்வேறு சீரியல்களிலும் தோன்றினார். அவர் பிரியமானவள், பகல் நிலவு மற்றும் கடைக்குட்டி சிங்கம் போன்ற தொடர்களிலும் தோன்றினார்.

அசீம் மூன் டிவியில் தொகுப்பாளராக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார், பின்னர் 2012 இல் ஜெயா டிவியில் ஒளிபரப்பான மாயா சீரியலில் நடிகராகத் தொடங்கினார், அவர் அந்தத் தொடரில் முக்கிய நாயகியாக இருந்த நடிகை வாணி போஜனுடன் அஸ்வினுடன் முன்னணி மற்றும் பாத்திரத்தில் நடித்தார். . 2013 ஆம் ஆண்டில், அவர் பின்னர் தனது வாழ்க்கையை ஸ்டார் விஜய்க்கு மாற்றினார் மற்றும் பிரபலமான சீரியலான தெய்வம் தந்த வீடு சரண் கதாபாத்திரத்தில் ஒரு முக்கிய துணை வேடத்தில் நடித்தார்.

அவர் சீரியலில் அவரது நடிப்புத் திறமைக்காகப் பாராட்டப்பட்டார், பின்னர் பிரியமானவள், பகல் நிலவு, நிறம் மாறாத பூக்கள் மற்றும் பூவே உனக்காக போன்ற பிற தொடர்களிலும் நடித்தார். அவரது விவாகரத்து வதந்திகள் அவர் தனது இணை நடிகை ஷிவானி நாராயணனுடன் உறவில் இருப்பதாகவும், அந்த ஜோடி 2022 இல் திருமணம் செய்துகொள்வதாகவும் கூறியது. அஸீமும் ஷிவானியும் பிரிந்து செல்ல முடிவு செய்தனர்.

2018 ஆம் ஆண்டில், அசீம் தனது காதலியான சையத் சோயாவை சென்னையில் திருமணம் செய்து கொண்டார், இருப்பினும் 2021 ஆம் ஆண்டில் இருவரும் பிரிந்து தங்கள் உறவை அழைக்க முடிவு செய்து பின்னர் விவாகரத்து செய்தனர். இந்நிலையில் இவர் பிக் பாஸ் 6ல் போட்டியாளராக நுழைந்தார். அங்கு தனது வலக்கையில் நடந்ததையும் அவரது மனைவியை பற்றியும் குழந்தை பற்றியும் சொன்னார்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares