3 நாட்களில் எவ்வளவுபலவீனம் சோர்வு மற்றும் சலிப்பு இழந்தாலும் 60 களில் கூட 20கள் வலுவானவை..!

Health

சில சமயங்களில் மக்கள் பலவீனமாக காணப்படுவதுண்டு. அதிகாலை தூக்கத்தில் இருந்து எழும் பொழுது உடல் வலிமை இல்லாததால் பலவீனமாக உணர்வார்கள். மேலும் நீங்கள் உங்களது தினசரி வேலையை செய்யும் போது சுறுசுறுப்பாக இருக்கமாட்டீர்கள். சில நிமிடங்கள் வேலை செய்தாலும் கூட, நீங்கள் மந்தமாகவும், மந்தமாகவும் சோர்வாகவும் உணருவீர்கள்.

நீங்கள் ஏதேனும் மெடிக்கல் கண்டிஷன் அல்லது அறுவை சிகிச்சை பெற்றிருந்தால், உடல் பலவீனம் மிகவும் பொதுவானது. வைரஸ் காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் கூட மிகவும் பலவீனமாக காணப்படுவார்கள். அவர்கள் முந்தைய வாழ்க்கை முறையை பின்பற்றுவதற்கு வாய்ப்புகள் குறைவே.

நோயாளிக்கு உடல் வலிமை பெற டாக்டர்கள் டானிக், வைட்டமின்கள் மற்றும் மினெரல்ஸ் போன்றவற்றை பரிந்துரைக்கின்றனர். ஆனால், மருந்து உட்கொள்வதை நீங்கள் விரும்பாவிட்டாலும், அத்தகைய நிலைமைகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க வேறு வழிகள் உள்ளன. அதுவே வீட்டு வைத்தியம்.சரி வாருங்கள் கீழே உள்ள விடீயோவில் பார்க்கலாம்

Leave a Reply

Your email address will not be published.