உலகெங்கிலும் கொரோனா வைரஸ் வேகமாக பரவி வருகிறது, நோய் எதிர்ப்பு சக்தியின் முக்கியத்துவம் குறித்து பரவலாக கருத்துகக்கள் கூறப்பட்டு வருகிறது. தற்போது நோய் எதிர்ப்பு சக்தி நம் அனைவருக்கும் தேவைப்படுகிறது. நோயெதிர்ப்பு சக்தி குறைவாக உள்ளவர்கள் தொற்றுநோய்களின் கோபத்தை எதிர்கொள்ள அதிக வாய்ப்புள்ளது. ஆரோக்கியமான உணவைப் பின்பற்றுவது ஒருவரின் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை வலுப்படுத்துவதற்கான முதல் மற்றும் முக்கிய வழியாகும், அவற்றின் நோயெதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்கும் பண்புகள் கொண்ட சில உணவுகள் உள்ளன.

ஆரஞ்சு ஆக்ஸிஜனேற்றங்களால் நிரம்பியுள்ளது, இது உங்கள் பலவீனமான நோய் எதிர்ப்பு சக்திக்கு அதிசயங்களைச் செய்யும். இது வைட்டமின் சி உடன் இயற்கையாகவே உங்கள் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிப்பது மட்டுமல்லாமல், ஆரஞ்சுகளில் உள்ள அஸ்கார்பிக் அமிலம் மற்றும் பீட்டா கரோட்டின் ஆகியவை எதிர்த்துப் போராடுவதில் முக்கிய பங்கு வகிக்கின்றன,

வெள்ளரியில் கனிமங்கள், வைட்டமின்கள் மற்றும் எலக்ட்ரோலைட்டுகளின் சக்தி வாய்ந்த மற்றொரு மூலப்பொருள் ஆகும். இது வைட்டமின் சி யிலும் நிறைந்துள்ளது, இது செல்கள் மற்றும் திசுக்களை சேதப்படுத்தும் ஃப்ரீ ரேடிக்கல்களில் இருந்து விடுபடவும் உதவுகிறது.

ஆரஞ்சு ஜூஸ் தயாரிக்கத் தேவையான பொருட்கள்:

கேரட் 1 , 2 ஆரஞ்சு , 1 தேக்கரண்டி சியா விதைகள் , தயிர் , 3-4 பேரீச்சம் பழம் , சிறிது அளவு பட்டை , இஞ்சி, சிறிது அரைத்தது , 1/2 தேக்கரண்டி தேங்காய் எண்ணெய் , மஞ்சள் தூள்

செய்முறை:

மேற்குறிப்பிட்ட அனைத்துப் பொருட்களையும் ஒன்றாக சேர்த்து அரைக்கவும். பின்னர் அதை ஒரு பெரிய டம்ளரில் ஊற்றி பரிமாறவும்.

தேவையான பொருட்கள்:

வெள்ளரி , 50 முட்டை கோஸ் இலைகள் , ஒரு துண்டு இஞ்சி , உப்பு சுவைக்கேற்ப

செய்முறை:

அனைத்துப் பொருட்களையும் நன்றாக கழுவி சுத்தம் செய்யது கொள்ள வேண்டும். பிறகு அனைத்தையும் பிரிட்ஜில் வைத்து அரை மணி நேரம் கழித்து எடுத்து நன்றாக அரைக்க வேண்டும். பின்னர் ஜூஸுடன் சிறிது உப்பு மற்றும் எலுமிச்சை சேர்த்து பரிமாறலாம்.நோய்த்தொற்றுகளைத் தடுக்க இந்த

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares