பைசா செலவில்லாமல் முதுகு வலியை குறைக்கும் அதிசயம்!முதுகு வலி இயற்கை மூலிகைகள்

Health

வலி உண்மையில் உங்களை அவதிக்கு ஆளாக்கும். ஆனால் நீங்கள் நாள்பட்ட வலியால் அவதிப்படுகிறீர்கள் என்றால், அது மிகவும் கடினம் தான் என்பதை எங்களாலும் புரிந்து கொள்ள முடிகிறது. இது ஒரு வேதனையான நிலை, இது சாதாரண அன்றாட பணிகளை செய்யவே நம்மை முடியாதவர்களாக மாற்றுகிறது.

நிச்சயமாக, வலி ​​மருந்துகள் நிவாரணம் அளிக்கக்கூடும், ஆனால் அது போன்ற செயற்கை மருந்துகள் பக்க விளைவுகளை கொண்டிருக்கும். மேலும், வலி ​​நிவாரணிகளை நீங்கள் எவ்வளவு காலம் தான் எடுத்துக்கொள்ள முடியும்? அதனால் தான் அது போன்ற உடல் வலிகளை போக்க உதவும் சில எளிய உதவிக் குறிப்புகளை இன்று உங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்கிறோம்.

பொதுவாக எல்லோரும் வலியை உணர்கிறார்கள். வெட்டுக்கள் மற்றும் காயங்கள் போன்ற பொதுவான நிகழ்வுகளினால் ஏற்படும் ஓரளவு வலி சாதாரணமானது. ஆனால், ஒரு காயம் ஏதும் இல்லாமல் பல மாதங்கள் மற்றும் வருடங்கள் நீங்கள் வலியில் இருக்கும்போது, ​​அது நாள்பட்ட வலி என்று கூறப்படுகிறது.

உண்மையில், 6 மாதங்களுக்கும் மேலாக தொடர்ச்சியான வலி நாள்பட்ட வலிகள் ஆகும். கீல்வாதம் மற்றும் நரம்பு பாதிப்பு போன்ற அடிப்படை சுகாதார நிலைமைகள் காரணமாகவும் இது போன்ற வலிகள் ஏற்படலாம். ஃபைப்ரோமியால்ஜியா நோயாளிகளும் தினசரி அடிப்படையில் நாள்பட்ட வலியால் பாதிக்கப்படுகின்றனர்.

இது மனநிலை மாற்றங்கள், சோர்வு மற்றும் ஒட்டுமொத்த பலவீனத்தை ஏற்படுத்தும். ஆனால், ஒரு மருத்துவரை அணுகுவது தவிர, நிவாரணம் பெற நீங்களாகவே சில நடவடிக்கைகளையும் எடுக்கலாம். இது போன்ற வீட்டு வைத்திய முறைகள் உங்கள் வலியை ஒரு அளவிற்கு சமாளிக்க உதவும். வாருங்கள் விடீயோவிற்குள் போகலாம்

Leave a Reply

Your email address will not be published.