தமிழ் சினிமாவில் வின் top நட்சத்திரமாக உள்ள super star ரஜினிகாந்துடன்இது வரையில் ஒரு movie ல கூட சேர்ந்து act பண்ணாத நடிகை தேவயானி இப்போ ஏன் அவருடன் நடிக்கல்லேன்னு அதற்கான காரணத்தை அறிவித்து இருக்கிறார். இப்போ கூட நடிகர் ரஜினி உடன் நடிப்பதற்கு விருப்பமாக உள்ளது என நடிகை தேவயானி தெரிவித்து இருக்கிறார். 40 வருடங்களாக tamil cinema இல் No 1 இல் உள்ளவர்தான் நடிகர் ரஜினிகாந்த். super star ரஜினிக்கு daughter ஆக, mother ஆக, sister ஆக, தங்கையாக ஒருவரே பல படங்களில் நடித்த history களும் இருக்கிறது. சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினியுடன் child start ஆக மக்கள் மத்தியில் அறிமுகமாகி அதற்கு பின் ரஜினிக்கே pair (ஜோடியாக)நடித்த actress களும் tamil cinema வரலாற்றில் இருக்கிறது.

tamil cinema இல் முன்னணி நடிகராக திகழ்பவர்தான் நடிகர் ரஜினி அவருடன் இணைந்து படங்களில் நடிக்க எல்லோரும் ஆசைப்படுவார்கள். அந்த வரிசையில் 90களில் மக்கள் இடையே ரொம்பவே பிரபல்யம் அடைந்த நடிகையாக திகழ்ந்தவர்தான் நடிகை தேவயானி. இவர் தமிழ் இல் மட்டுமல்ல தெலுங்கு, மலையாளம் என பல மொழி படங்களில் மக்கள் முன் வலம் வந்தவர்.

இவருக்கு தமிழ் நாட்டில் மட்டுமல்ல பல இடங்களிலும் ரசிகர்கள் பட்டாளம் ரொம்பவே அதிகம்.அப்படி கொடி கட்டி பறந்த நடிகை தேவயானி எதற்காக சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினி உடன் இணைந்து சென்ற 27 ஆண்டுகளாக படங்களில் நடிக்கவில்லை என்பதற்கான reason இணை அண்மையில் ஒரு ப்ரெஸ் மீட்டிங் இல் கூறியுள்ளார்.சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினியுடன் இணைந்து நடிக்க சரியான கரெக்ட்டர் கொண்ட story அவங்களுக்கு வரவில்லை என்று சொல்லி இருக்கிறார்.

அதனுடன் நடிகர் rajini உடைய movie story க்கு நடிகை தேவயானி உடைய கரக்ட்டர் set ஆகவில்லை போல என்று க வ லை யு ட ன் தன்னுடைய பதிவை மக்களிடையே சொல்லி இருக்கிறார். அப்படி இருந்த போதிலும் இனி வருகிற காலங்களில் நடிகர் rajini உடன் ஏதும் ஒரு movie இனில் act பண்ண changes கிடைத்தால் sure ஆக நடிப்பேன் and நடிப்பதற்கு ready ஆக இருக்கிறேன் எனவும் அந்த பேட்டியில் கூறி உள்ளார்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares