நடிகர் தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான 3 படத்தில் ஸ்ருதிஹாசனுக்கு தங்கையாக நடித்ததன் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் காலடி எடுத்து வைத்தார் கேப்ரியாலா. அதனை தொடர்ந்து அப்பா, சென்னையில் ஒருநாள் என ஒரு சில படங்களில் நடித்திருந்தார்.

தற்போது பி க் பா ஸ் ஜோ டி க ள் என்ற நிகச்சியில் நடனமாடி வருகிறார் கேப்ரிலா. மேலும் முன்னணி சீரியல் ஒன்றில் கதாநாயகியாகவும் நடித்து வருகிறார் கேப்ரிலா. மேலும் சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வ ர் ச் சி யா ன புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருவதையும் வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார் கேப்ரிலா.

எடுப்பான முன்னழகு குழந்தை தனம் மாறாத தோற்றம் என ரசிகர்களின் சூ ட் டை கி ள ப் பு வ தை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார் கேப்ரிலா. அந்த வகையில் ஸ் லீ வ் லெ ஸ் ஜா க் கெ ட் அணிந்து சேலையில் கு ம் மெ ன காட்டி சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் கேப்ரிலா.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “நமீதா இல்லாத குறைய இந்த பொண்ணு தீத்து வச்சிருச்சு…!” என புகழ்ந்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares