நம்ம ஊரு நா ட் டு க் க ட் டை… பாத்தாலே சூ டே று தே…! த ளு க் கு மொ லு க் கு ன் னு காட்டி… தி கை க் க வைத்த சீரியல் ந டிகை…!!!

Tamil

தமிழ்நாட்டு  சீரியல் ந டிகைகளில் தற்போது பதுமையாக வலம் வந்து கொண்டிருப்பவர் ந டிகை ஹேமா ராஜ் சதீஸ். இவர் தற்போது பாண்டியன் ஸ் டோ ர் ஸ் சீரியலில் மீனா எனும் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து கொண்டுள்ளார்.

இவரை ஹேமா என்றால் பலருக்கும் தெரிவதில்லை. மீனா என்றே பலரும் இவரை அறிந்து வைத்துள்ளார் அந்தளவுக்கு சீரியலில் கதாபாத்திரமாகவே ஒன்றி நடித்திருப்பார். இவர் சீரியல் கதையில் குடும்பத்தில் சிறு சிறு கு ழ ப் ப த் தை உண்டாக்குவார் ஆனால் குடும்பத்துக்கு ஒரு பி ர ச் ச னை என்று வரும்போது முதல் ஆளாக நிறு ஒத்துழைத்து ரசிகர்கள் மனதில் நின்றுவிட்டார்.

சில மாதங்களுக்கு முன் இவர் கு ழ ந் தை பெற்றாலும் இன்னும் தனது உடலை கட்டு கோப்பாக வைத்துள்ளார் என்றே சொல்லலாம். அந்தளவுக்கு இவர் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். அந்த வகையில் தற்போது கருப்பு நிற ஸ் லீ வ் லெ ஸ் உடையில் கு ம் மெ ன இருக்கும் அ ங் க த் தை காட்டியபடி புகைப்படத்தை பதிவிட்டுள்ளார் ஹேமா.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “நம்ம ஊரு நா ட் டு க் க ட் டை… பாத்தாலே சூ டே று தே…!” என க மெ ண் டி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.