பியூமி ஹான்சமாலி இவர் பிரபல சி ங் க ள ந டிகையாவார். சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வ ர் ச் சி யா ன புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை  வெளியிட்டு பிரபலமானார். சமுக வலைதள பக்கத்தில் இவர் வெளியிடும் ஹா ட் புகைப்படங்களை பார்க்க தினமும் பலபேர் கூடுவதுண்டு.

இவருக்கு இந்தியாவிலும் ரசிகர்கள் ஏராளம். குறிப்பாக தென்னிந்தியாவில் ரசிகர்கள் அதிகம் உள்ளார்கள். இவருக்கு தென்னிந்திய சினிமாவில் வாய்ப்புகள் பிரகாசமாக இருபபது இவர் வெளியிடும் புகைப்படங்களை பார்த்தால் தெரிந்துவிடும்.

இந்நிலையில் லா க் ட வு ன் விதிகள் இலங்கையில் அமலில் உள்ளதால் இலங்கையில் உள்ள 5 நச்சத்திர ஹோ ட் ட லி ல் தனது புதிய காதலனுடன் பிறந்த நாளை கொண்டாடியதாக பியூமி ஹான்சமாலி கை து செய்யப்பட்டு கொழும்பு மா ஜி ஸ் தி ரே ட் நீ தி மன்றத்தில் ஆ ஜ ர் ப டு த் த ப் ப ட் டு, பின்னர் 10 லட்சம் ஜா மீ ன் பி ணை யி ல் இருவரும் வி டு வி க் க ப் ப ட் டு ள் ள தா க தெரிகிறது.

இதனை அறிந்த நெ ட் டி செ ன் க ள் இலங்கையில் அவ்வளவு பி ர ச் ச னை நடந்துட்டு இருக்கு, ஆனா நீங்க ரொம்ப ஜா லி யா வரம் ஒரு ஆண் நண்பர்களுடன் போட்டோக்களை, வீடியோக்களை பதிவிட்டு வாறீங்களே என பலரும் தங்களது கருத்துக்களை பகிந்து வருகிறார்கள்.

மிகவும் நெ ரு க் க மா க இருவரும் ஒருவரை ஒருவர் உ ர சி ஆ டி வந்த நிலையில் அப்படியா இருவரும் லி ப் லா க் மு த் த ம் கொடுக்கும் வீடீயோவை பார்த்த ரசிகர்கள் அ தி ர் ச் சி யி ல் உள்ளனர். மேலும் சிலர் இவர் எத்தனையாவது என்றும் க மெ ண் டி ல் க ழு வி ஊற்றுகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares