தமிழ் சினிமாவில் கே டி படத்தில் வி ல்லியாக அறிமுகமானவர் ந டிகை தமன்னா. அதனை தொடர்ந்து வியாபாரி  போன்ற  சிறு சிறு படங்களில் நடித்து வந்த தமன்னா தனுசுடன் படிக்காதவன், சூர்யாவுடன் அயன், விஜயுடன் சுறா, அஜித்துடன் வீரம், விக்ரமுடன் ஸ் கெ ட் ச் போன்ற படங்களில் நடித்து முன்னணி ந டிகையாக வளம் வந்தார்.

அதனை தொடர்ந்து தெலுங்கு பக்கம் சென்ற தமன்னா பா கு ப லி படம் மூலம் அங்கும் முன்னணி நடிகையாக வலம் வர தொடங்கினார். தமிழ் தெலுங்கு என இரு மொழி படங்களிலும் முன்னணி ந டிகையாக வளம் வந்த தமன்னா. வெ ப் சீ ரி ஸ் பக்கம் சென்றார். நவம்பர் டை ரி படம் மூலம் வெ ப் சீ ரி ஸ் படங்களிலும் முத்திரை பதித்தார் தமன்னா.

மா டலிங் துறையில் இருந்து சினிமாவுக்கு வந்ததால் மா டலிங் விளம்பரங்களிலும் அவ்வப்போது நடித்து வருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார் தமன்னா சமீப காலமாக தமன்னா பொது இடங்களுக்கு  வரும்போதெல்லாம் அரைகுறை ஆடைகளில் வந்து க வ ர் ச் சி தரிசனம் கொடுப்பதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

இப்படி மும்பையில் தங்கி க வர்ச்சி பதுமையாக வளம் வரும் தமன்னா பிளான் எ பிளான் பி எனும் படத்தில் பாலிவுட் நடிகர் ரிதேஷ் தேஷ்முக்குடன் நடித்துள்ளார். முத்தக்காட்சிகளில் எப்போதாவது நடித்து வந்த தமன்னா. இந்த படத்தில் ரிதேஷ் தேஷ்முக்குடன் நெ ருக்கமான மு த்தமழையில் ந னையவிட்டுள்ளார் என்றே சொல்லலாம்.

OTT தளத்தில் வெளியாகவுள்ள இந்த படத்தில் நடித்துள்ள ரிதேஷ் தேஷ்முக் ந டிகை ஜெனிலியாவின் கணவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares