தமிழ் சினிமாவில் தவிர்க்கமுடியாத நடிகராக இருந்து வருபவர் நடிகர் தனுஷ்,  இவர் தமிழ் சினிமாவின் சூ ப் ப ர் ஸ் டா ர் என புகழப்படும் நடிகர் ரஜினியின் மூத்த மகள் ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்தை காதலித்து திருமணம் முடித்தார்.

சுமார் 15 வருடங்களுக்கு மேலாக ஒன்றாக இருந்த தம்பதிக்கு இரு மகன்கள் இருக்கும் நிலையில் சில மாதங்களுக்கு முன்பு இருவரும் இணைத்து வி வா க ர த் து செய்துகொள்ள போ கி றோ மெ ன ட் வி ட் ட ரி ல் தெரிவித்தனர். இதனை தொடர்ந்து தனுஷ் படங்களில் நடிப்பதில் கவனம் செலுத்தி வருகிறார்.

ஐஸ்வர்யாவோ தனது உ ட ற் க ட் டை பராமரிக்க உ ட ட் ப யி ற் சி கூ ட மே க தி யெ ன இருக்கிறார். இப்படியிருக்கையில்  தனுஷ் ஐஸ்வர்யா எப்படியாவது இணைந்து விடுவார்கள் என ரசிகர்கள் பலரும் நினைத்து கொண்டிருக்கையில்.

ஐஸ்வர்யா தனது முன்னாள் கா த ல ர் ஒருவருடன் நெ ரு க் க மா க இருப்பதாகவும் விரைவில் அவருடன் திருமணம் செய்துகொள்ள இருப்பதாக செய்திகள் வெளியாகியது. இதனை கேள்விப்பட்ட சினிமாவாசிகள் அ தி ர் ச் சி யி ல் இருக்கிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares