ப்ப்பா…பனியனை தாண்டி எட்டி பார்க்கும் முன்னழகு…! கூ ச்சப்படாம தூ க் க லா காட்டும் கமல் பட ந டிகை…!!!

Tamil

மலையாளத்தில் தி ரி ல் ல ர் படமாக வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்ற படம் தான் த் ரி ஷ ய ம். இந்த படத்தில் மோகன்லால், மீனா ஆகியோர் நடித்திருந்தனர். மோகன்லாலுக்கு இளைய மகளாக நடித்திருந்தார் நடிகை எஸ்தர் அணில்.

அந்த அப்படத்தின் வெற்றியை தொடர்ந்து இரண்டாம் பாகமும் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. தமிழில் கமலின் நடிப்பில் த் ரி ஷ ய ம் படம் பாபநாசம் எனும் பெயரில் ரீ மே க் செய்ய பட்டது. இந்த படத்திலும் கமலுக்கு இளைய மகளாக எஸ்தர் அணிலே நடித்திருந்தார்.

இந்த படங்களில் நடித்திருந்த எஸ்தர் அணில் ப ள் ளி குழந்தை போல பச்ச மண்ணாகதெரிந்தார். இவர் தற்போது வளர்ந்து பெரிய பெண்ணாகிவிட்டார். அதுமட்டுமல்லாமல் மிகவும் க வ ர் ச் சி யா ன உடைகளில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை ஈர்த்து வருகிறார் எஸ்தர் அணில்.

அந்த வகையில்  தற்போது முண்டா பனியனில் தி மி ரு ம் முன்னழகு தெரிய சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் எஸ்தர் அணில். இதனை பார்த்த இளவட்டங்கள் “ப்ப்பா…பனியனை தாண்டி எட்டி பார்க்கும் முன்னழகு…” என க மெ ண் டி ல் கு சு ம் பு தனத்தை காட்டி வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.