நயன்தாராவின் பெயரை எடுக்க… வி டா து கா ப் பி அ டி க் கு ம் மகாலட்சுமி…! அட அதுக்குன்னு அந்த வி ஷ ய த் தை கூ டவா…?? பு ல ம் பு ம் நெ ட் டி செ ன் க ள்…!!!

Tamil

ம் யூ சி க் சே ன லி ல் தொகுப்பாளினியாக இருந்து பின்னர் சின்னத்திரை ந டிகையாக மாறிய மகாலட்சுமி தயாரிப்பாளர் ரவீந்தர் என்பவரை தி டீ ரெ ன கடந்த மதம் திருமணம் செய்து கொண்டது தற்போது வரை மிகப்பெரிய டா ப் பி க் கா க இருந்து வருகிறது.

திருப்பதியில் நடந்து முடிந்த  திருமணம போட்டோவை ப கி ர் ந் த அடுத்த நிமிடமே ந டிகை நயன்தாரா திருமணத்தையே மி ஞ் சி வி ட் ட ன ர் என வை ர லா ன து. அதுமட்டுமல்லாமல் திருமணம் முதல் தா லி வரை நயன்தாராவை அப்படியே கா ப் பி அ டி த் து வருவதாக வி ம ர் ச ன ம் எ ழு ந் து வருகிறது.

நயந்தாரா திருமணத்தில் போ ட்ட சிகப்பு ஆடை, அணிகலன் மற்றும் அவர் தா லி யை வெளியில் எடுத்துவிட்டது என்று பலவற்றை கா ப் பி அ டி த் து வருகிறார் மகாலட்சுமி. அதுமட்டுமல்லாமல் கு ல தெ ய் வ த் து க் கு தனி விமானத்தை எடுத்து நயன் – வி க் கி செய்ததை போன்றே செய்துள்ளனர்.

இது போதாதென்று வி ஜ ய் டி வி வந்தாள் மகாலஷ்மி என்று அவர்களை வைத்து நிகழ்ச்சி ஒன்றை நடத்தியுள்ளனர். ஏற்கனவே நயன்தாரா திருமணத்துக்கு முன் விஜய் தொலைக்காட்சி ஒரு நிகழ்ச்சியை நடத்தியது.

அதேபோல் நயன்தாரா எப்படி திருமணத்துக்கு வந்தாரோ அதேபோல் மகாலட்சுமியும் சிகப்பு ஆடை மற்றும் பச்சை நிற நெ க் ல ஸ் அணிந்து வந்துள்ளார். மொத்தத்தில் அடுத்த சின்னத்திரை நயன்தாரா என்று பெயரை எடுக்கத்தான் மகாலட்சுமி இப்படியெல்லாம் செய்கிறார் என நெ ட் டி செ ன் க ள் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.