தமிழில் விக்ரம் பிரபு நடித்த இவன் வேற மாறி திரைப்படத்தில் ந டிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை சுரபி. இவர் டெல்லியை பூர்வீகமாக கொண்டவர். பப்பாளி பழம் போல ப ள ப ள ன் னு இருக்கும் இவர் அழகில் தமிழ் ரசிகர்கள் ம ய ங் கி த் தான் போனார்கள்.

தமிழ் சினிமாவில் ஒரு ர வு ண் டு வருவார் என எதிர்பார்கப்பட்டது. ஆனால் ஒரு சில படங்களில் நடித்த இவர் தற்போது எங்கே இருக்கிறார் என்று தெரியாமலே போய்விட்டார். கடைசியாக வேலையில்லா பட்டதாரி படத்தில் கெ ஸ் ட் ரோ லி ல் நடித்திருப்பார் சுரபி.

அதன் பின்னர் சொல்லிக் கொள்ளும்படியான வாய்ப்புகள் அமையவில்லை. தெலுங்கில் சில படங்களில் இளம் கதாநாயகர்களுக்கு ஹீ ரோ யி னா க நடித்து வரும் சுரபி தொடர்ந்து பட வாய்ப்புகளுக்காக பல் முயற்சிகளை செய்து வருகிறார்.

அந்த வகையில் தன்னுடைய தொடை எடுப்பாக காட்டும் க வ ர் ச் சி உடைகளில் புகைப்படங்களை விதவிதமாக எடுத்து சமூக வலைதள பக்கங்களில் உலவ விட்டுள்ளார் சுரபி. இதனை பார்த்த இளசுகள் “ஐ யோ அள்ளுதே… பால்கோவா பாப்பா ப ள ப ள ன் னு இருக்கியேமா…” என பல விதமாக வர்ணித்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares