தமிழ் சினிமாவை பொறுத்தவரை மா ட லி ங் துறையில் டா ப் 3 இடங்களை பிடிக்கும் அ ழ கி க ள் உடனே மா ர் க் கெ ட் டை பெற்று நடித்து விடுவார்கள். அப்படி இல்லையெனில் வாய்ப்புகள் அவர்களது வீடு தேடி வருமளவு மா றி வி டு வா ர் க ள்.

அந்த வகையில் அ ழ கி படத்தை வென்ற ஐஸ்வர்யா ரா ய், சுஸ்மிதா செ ன், ப்ரியங்கா சோ ப் ரா, திரிஷா, ஸ்ரீ நிதி செ ட் டி உள்ளிட்ட பலர் சினிமாவில் வாய்ப்பு கிடைத்து முன்னனி ந டிகையாக தற்போது வரை திகழ்ந்து வருகிறார்கள்.

அப்படி அ ழ கி ப ட்  ட ம் பெற்ற மூன்று ந டிகைகள் மணிரத்தினம் இயக்கிய பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் நடிக்க வைத்துள்ளார். இந்த படத்தில் ஜெயம் ரவி அந்த மூன்று அழகிகளுடன் நடித்ததை பற்றி கூறியுள்ளார். உலக அ ழ கி ப ட் ட த் தை பெற்ற அடுத்த ஆண்டே ஐஸ்வர்யா ராய் இருவர் படத்தில் நடித்து பிரபலமானார்.

அதே போல த்ரிஷாவும் மி ஸ் சென்னை ப ட் ட த் தை பெற்றவர். சோபிதா மி ஸ் இந்தியா ப ட் ட த் தை வென்றவர். இப்படி மூன்று  நடித்திருக்கிறேன், ஆனால் இந்த படத்தில் ரொ மா ன் ஸ் செய்ய கொ டு ப் பி னை கிடைக்கவில்லை என குறிப்பிட்டிருந்தார் ஜெயம் ரவி.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares