பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் பெரும்பாலான சீரியல்களில் வி ல் லி யா க ஆரம்பித்தவர் தான் நடிகை காயத்ரி யுவராஜ். அந்தவகையில் ப்ரியசகி, மெல்ல திறந்தது கதவு, அழகி, க ள த் து வீடு, மோகினி போன்ற சீரியல்களில் வி ல் லி யா க நடித்து ரசிகர்களை மி ர ட் டி ய வ ர் காயத்ரி.

பார்ப்பதற்கு சினிமா ஹீ ரோ யி ன் போல இருக்கும் நடிகை காயத்ரி யுவராஜ். தற்போது விஜய் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் நாம் இருவர் நமக்கு இருவர் என்ற சீரியலில் மாயன் கதாபாத்திரத்துக்கு தங்கையாக நடித்துக்கொண்டுள்ளார்.

சமீபகாலமாக சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து இருந்து வரும் இவர் அடிக்கடி க வ ர் ச் சி யா ன புகைப்படங்களை வெளியிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார் காயத்ரி யுவராஜ் சமீபத்தில் தாய் கிழவி பாடலுக்கு செம்ம கு த் து போட்டு வீடீயோவை வெளியிட்டார்.

அந்த வகையில் தற்போது தன்னுடைய தொ ப் பை பி து ங் க எடுப்பாக காட்டி புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் காயத்ரி. இதனை பார்த்த இளசுகள் “என்னம்மா அந்த இடமெல்லாம் பி து ங் கு து…!” என க மெ ண் டி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares