தமிழ் சினிமாவில் அ லை க ள் ஓ ய் வ தி ல் லை படத்தின் மூலம் அறிமுகமாகி ந வ ர ச நாயகன் என்ற பெயருடன் தற்போது வரை  கொண்டிருப்பவர் நடிகர் கார்த்திக். இவரது சு ட் டி த் த ன மா ன நடிப்பு ரசிகர்களை எப்போதுமே ஈ ர் த் த து.

கவுண்டமணியுடன் கார்த்திக் சேர்ந்து நடித்து லூ ட் டி ய டி த் த உள்ளதை அ ள் ளி த் தா, மே ட் டு க் கு டி, உனக்காக எல்லாம் உனக்காக போன்ற படங்கள் இன்றளவும் இந்த காலத்து தமிழ் சினிமா ரசிகர்களையும் க வ ரு ம் வண்ணம் இருக்கிறது.

தற்போது குணசித்திர மற்றும் வி ல் ல ன் கதாபாத்திரங்களில் நடித்து வருகிறார் கார்த்திக். இவர் 1988 ஆம் ஆண்டு ந டிகை ராகினியை திருமணம் செய்து கொண்டார். இந்த தம்பதிக்கு கவுதம் கார்த்திக் மற்றும் கயன் கார்த்திக் என இரு மகன்கள் இருக்கிறார்கள்.

பின்னர் ம னை வி ராகினியின் சகோதரி ரதியை காதலித்து 1992 ஆம் ஆண்டு இரண்டாம் திருமணம் செய்து கொண்டார் கார்த்திக். இந்த தம்பதிக்கு திரன் என்ற மகன் இருக்கிறார்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares