பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகிவரும் சீரியல் தான் ரோஜா. இந்த சீரியல் அணைத்து தரப்பு ரசிகர்களையும் திருப்தி படுத்தும் விதமாக காமெடி, ரொ மா ன் ஸ், சோ க ம், சந்தோசம் என அணைத்து அம்சங்களும் உள்ளடக்கி இருக்கும்.

இந்த சீரியலில் கதாநாயகியாக நடித்து வருபவர் ப்ரியங்கா நல்கார். கொ லு கொ ழு வெ ன குட்டி குஷ்பூ போல இருப்பதால் எளிதில் ரசிகர்களை க வ ர் ந் து விடுகிறார். இவர் ஆந்திராவை சேர்ந்தவர், படிக்கும்போதே மா ட லி ங் துறையில் நுழைந்து அதன் மூலம் சினிமாவில் அறிமுகமாகி தற்போது சீரியலில் கலக்கி வருகிறார் ப்ரியங்கா நல்கார்.

சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் அடிக்கடி க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வருகிறார். சமீபத்தில் ஸ்கிப்பிங் கயிறுடன் உடலோடு ஒட்டிய உடையில் புகைப்படம் ஒன்றை பதிவிட்டிருந்தார் ப்ரியங்கா நல்கார். இதனை பார்த்து டெம்ப்ட் ஆனா இளவட்டங்கள் வீடீயோவை எப்போ லீ க் பண்ணுவீங்க என ஏ க் க த் து ட ன் கேட்டிருந்தார்கள்.

அவர்களின் ஏ க் க த் தை பூர்த்தி செய்யும் விதமாக இறுக்கமான உடையில் அங்கங்கள் கு லு ங் க கு தி த் து கு தி த் து ஸ் கி ப் பி ங் ஆடும் வீடீயோவை வெளியிட்டுவிட்டார் ப்ரியங்கா. இதனை பார்த்த இளசுகள் அந்த கால ரம்பாவை பார்த்த மாறி இருக்கு என ஜொ ள் ளு வ டி ய பார்த்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares