பிரபல ந டிகையின் கணவருடன் ந டிகை சமந்தா…! அட அவங்களுக்கு போன வ ரு ஷ ம் தானே கல்யாணம் ஆ ச் சு…!! பா த்து ப ஞ் சா ய த் து வந்துரப்போகுது… அ ட் வை ஸ் பண்ணும் ரசிகர்கள்…!!!

Tamil

தமிழ் சினிமாவில் சிறு கதாபத்திரத்தில் அறிமுகமாகி பின்னர் விஜய், விக்ரம், சூர்யா, தனுஷ் என முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோ டி சேர்ந்து நடித்து தனது மா ர் கெ ட் டை உச்சத்துக்கு கொண்டு சென்றார் சமந்தா. முன்னனி ந டிகைகள் லி ஸ் டி ல் வெகுவிரைவில் இணைந்தார்.

தமிழ் மட்டுமல்லாது தெலுங்கிலும் முத்திரை பதித்த சமந்தா நாகசைதன்யாவுடன் காதலில் வி ழு ந் து பின்னர் திருமணம் முடித்து சில வருடங்களில் வி வா க ர த் து ம் பெற்று பி ரி ந் தா ர். வி வா க ர த் து பின் சில ந டிகைகள் இருந்த இடம் தெரியாமல் போ ய் வி டு வா ர் க ள்.

ஆனால் சமந்தாவுக்கு வி வா க ர த் து க் கு பின் தான் மா ர் க் கெ ட் உ ச் ச த் தை அடைந்தது. சமந்தா தற்போது பா லி வூ டி ல் பி சி யா க பல படங்களில் நடித்து வருகிறார். முதல் பா லி வு ட் படத்தில் சமந்தா நடிகர் ஆ யு ஷ் மா ன் கு ரா னா அவர்களுடன் நடித்து வருகிறார்.

மேலும் ஒரு படத்தில் பா லி வு ட் நடிகர் விக்கி க வு ச லு ட ன் இனைந்து நடிக்கவிருக்கிறார் சமந்தா. நடிகர் வி க் கி க வு ச லு க் கு கடந்த வருடம் க த் ரி னா கை ப் பு ட ன் திருமணம் நடைபெற்றது குறிப்பிடத்தக்கது. இதனை அறிந்த நெ ட் டி செ ன் க ள் உ ஷா ரா இருங்க என க த் ரி னா கை ப் பு க் கு சூ ச க மா க கருத்துக்களை பதிவிடுகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.