பாத்ததும் கு ப் பு ன் னு வியர்த்துடுச்சு…! குதிக்கும் முன்னழகை கூ ச் ச மே இல்லாமல் காட்டி… கி று கி று க் க வைத்த ராஷ்மிகா மந்தன்னா…!!!

Tamil

சினிமா மற்றும் விளம்பரம் என பி சி யா க இருந்தாலும் தன்னுடைய சினிமா துறை பயணத்துக்கு துணையாக நின்ற மாட லி ங் கை இன்னும் தொடர்ந்து பண்ணி வருகிறார் ராஷ்மிகா மந்தனா. அப்படி இருக்கையில் இந்த ஆண்டு க வு ச் ச ர் வீ க் கி ல் கலந்து கொண்டு பூனை நடை போட்டுள்ளார் ந டிகை ராஷ்மிகா மந்தனா.

இந்திய திரைப்படத்துறையில் முன்னணியில் உள்ள ஆடை வடிவமைப்பாளர்கள் அவர்கள் வடிவமைத்த சிறந்த ஆடைகளை ஒவ்வொரு ஆண்டும் க வு ச் ச ர் வீ க் என்ற நிகழ்ச்சியில் மா ட ல் அழகிகளுக்கு உடுத்தி அறிமுகம் செய்வார்கள்.

அந்த வகையில் இந்த ஆண்டு கடந்த ஜூலை மாதம் டெல்லியில் தொடங்கிய இந்தியன் க வு ச் ச ர் வீ க் 2022 ல் பிரபல ஆடை வடிவமைப்பாளர் ராகுல் மிஸ்ரா மற்றும் ஜே ஜே வளையா மற்றும் வருண் பால் ஆகியோர் தங்களுடைய இந்த ஆண்டுக்கான சிறந்த உடைகளை மாடல்களுக்கு அணிவித்து மேடையில் பூனை நடை போட வைத்தனர்.

அப்படி இருக்கையில் ஆடை வடிவமைப்பாளர் வரும் பால் வடிவமைத்த சிவப்பு நிற லெஹெங்கா உடையை ந டிகை ராஷ்மிகா மந்தனா அணிந்து கொண்டு பூனை நடை போட்டார். இந்த உடையில் அ ட ங் கா த முன்னழகு துள்ளி குதிப்பதை பார்த்த இளசுகள் “பாத்ததும் கு ப் பு ன் னு வியர்த்துடுச்சு…!” என கமெ ண் டு க ளி ல் கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.