தமிழ் சினிமாவின் கா மெ டி நடிகர்களில் முக்கியமானவர் என்றால் அது நடிகர் தாமுவை கூறலாம். தாமு பல படங்களில் நடித்திருந்தாலும் அவரை பிரபலமாகியது கி ல் லி படம், வெறும் கா மெ டி மட்டுமல்லாது மி மி க் ரி யு ம் செய்வது தாமுவின் வழக்கம்.

நடிகர் தாமு தற்போது கா னா க லா ட் டா குழுவில் ஒரு உறுப்பினராய்  வருகிறார். பல்வேறு நடிகர்களுடன் இணைந்து நடித்துள்ளார் நடிகர் தாமு. இவர் த ம ரா ய் எனும் நிறுவனத்தின் சில நிகழ்ச்சிகளை செய்தார். பின்னர் அவரது திறமையை பயன்படுத்தி தனியான ஒரு நிறுவனத்தை திறந்துள்ளார் தாமு.

இவர் நடிப்பில் மட்டும் கவனம் செலுத்தாமல் ம றை ந் த நடிகர் விவேக் பல சமூக சே வை க ளை செய்து கொடுத்து பல மாணவர்களுக்கு ப க் க ப ல மா க இருந்து வருகிறார். ம றை ந் த முன்னாள் ஜ னா தி ப தி ஏ.பி.ஜே. அப்துல்கலாம் அவர்களுக்கு ஏழு ஆண்டுகள் உ த வி யா ள ரா க பணியாற்றியுள்ளார் தாமு.

கு ழ ந் தை க ள் கல்வி ஆ லோ ச ரா க வு ம் இருந்துள்ளார் தாமு. தற்போது அவர்களின் புகைப்படம் இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது. இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் எங்க கண்ணே பட்டுறேம் போல என பூரித்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares