தமிழ் சினிமாவை பொறுத்தவரை வருடத்துக்கு ஒரு ந டிகை என புதுப்புது ந டிகைகள் வந்த வண்ணம் இருக்கிறார்கள். அப்டி அறிமுகமாகும் அனைவரும் நிலைத்து நிற்பதில்லை. ஒரு சில ந டிகைகள் மட்டுமே ரசிகர்கள் மனதுக்கு பிடித்தவாறு நி லை த் து நிற்கிறார்கள்.

அந்த வகையில் உ றி ய டி படத்தின் மூலம் ரசிகர்களை ஈர்த்தவர் தான் நடி கை ஹென்னா பெல்லா.  படத்தில் சு ண் டி இ ழு க் கு ம் கண்ணால் இளம் ரசிகர்களை சில காலம் இவரது பெயரை மு ணு மு ணு க் க வைத்தார் என்றே சொல்லலாம்.

இவர் ந டிகை மட்டுமல்லாது சிறந்த கி ளா சி க் க ல் டா ன் ஸ ர், மா ட லி ங் துறையிலும் இருந்துள்ளார். 30 கும் மேற்பட்ட விளம்பரங்களில் ஹென்னா பெல்லா நடித்துள்ளார். மேலும் கே ம ர், து ணி ந் து செ ல் போன்ற படங்களில் நடித்துள்ளார்.

உ றி ய டி படத்தில் அ ட க் க மா க க ல் லூ ரி பெண்ணாக நடித்திருந்த இவர் நி ஜ த் தி ல் படு மா ட ர் னா ன பெண்ணாக இருக்கிறார். சமீபத்தில் படு க வ ர் ச் சி யா ன இவரது புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகியது. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் அட உ றி ய டி படத்துல நடிச்ச  இது என வா யை பி ள ந் து விட்டனர்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares