90 களில் முன்னணி ந டிகையாக திகழ்ந்தவர்களில் ஒருவர்தான் ந டிகை கஸ்தூரி. பிரபு,சத்யராஜ், கமல், ரஜினி போன்ற அந்த காலத்தில் முன்னணி நடிகர்களாக திகழ்ந்த நடிகர்களின் படங்களில் நடித்துள்ளார் கஸ்தூரி.

சத்யராஜுடன் சேர்ந்து நடித்த அ மை தி ப் ப டை அ ல் வா சீ ன் இன்றளவும் இளம் ரசிகர்களை சு ண் டி இ ழு க் கு ம் வண்ணம் இருக்கும். இந்த வயதிலும் உடலை க ட் டு க் கோ ப் பா க வைத்து கொண்டு ஐ ட் ட ம் பாடல்களுக்கு கூட நனடமாடி வருகிறார் கஸ்தூரி.

சமூக வலைத்தளங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் கஸ்தூரி சமூக அவலங்களுக்கு எ தி ரா க அவ்வப்போது தனது கருத்துக்களை சமூக வலைத்தளம் வழியாக வெளியிட்டு அடிக்கடி ச ர் ச் சை யி ல் சி க் கி கொள்வார் ந டிகை கஸ்தூரி.

இந்நிலையில் தனது வலைதள பக்கத்தில் புகைப்படம் ஒன்றை பதிவிட்டிருந்தார். அதில 24 வருடத்திற்கு முன் கஸ்தூரி ஜீ ன் ஸ் டீ ச ர் டி ல் செம்ம ஹா ட் டா க  கொடுத்திருப்பார் அதே போல தற்போது  போஸ் கொடுத்துள்ளார். இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் அந்த வி ச ய த் து ல அம்மாவையே மி ஞ் சி ரு வா ங் க போல என வா ய டை த் து போய்விட்டனர்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kasthuri Shankar (@actresskasthuri)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kasthuri Shankar (@actresskasthuri)

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares