கடந்த சில வாரங்களாக சமூக வலைத்தளங்களை ஆ க் கி ர மி த் து இருந்த ஜோ டி எதுவென்றால் அது ரவீந்தர் – மகாலட்சுமி ஜோ டி தா ன்.  ஃபே ட் மே ன் என கூறப்படும் ரவீந்தர் ஒ ல் லி யா க அழகாக இருக்கும் மகாலட்சுமியை திருமணம் செய்தது பலரையும் அ தி ர் ச் சி க் கு ள் ளா க் கி ய து.

இது குறித்து பல வி ம ர் ச ன ங் க ள் எழுந்ததாலும் அதையெல்லாம் கண்டுகொள்ளாமல் ஹ னி மூ ன் கொண்டாடி வருகிறார்கள் த ம் ப தி க ள். தமிழ் திரையுலகில் இது போன்ற ஜோ டி இதுவே முதன் முறை என்பதால் பல வி ம ர் ச ன ங் க ளை இவர்கள் எ தி ர் கொள்ள வேண்டியிருந்தது.

ஆனால் காதலுக்கு சை ஸ் மு க் கி ய மி ல் லை என இவர்களுக்கு முன்பே காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்ட ஜோ டி க ள் பலரும் உள்ளனர். அதில் ஆஸ்திரேலியாவை சேர்ந்த ஃபே ட் மே ன் ஜா ர் ஜ் கீ வு ட் என்ற 28 வயது இளைஞர் Sienna Keera என்ற இளம் பெண்ணை காதலித்து திருமணம் மு டி த் தா ர்.

இந்த திருமணம் குறித்து பலரும் பல வி ம ர் ச ன ங் க ளை வைத்தாலும் து ளி கூட கண்டுகொள்ளாமல் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ரீ ல் ஸ் வீடியோக்களையும் புகைப்படங்களையும் பதிவிட்டு வருகிறார்கள். இந்த தமபதிக்கு ஒரு ஆண் கு ழ ந் தை யு ம் உள்ளது

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares