நடிகர் சிம்பு நடிப்பில் அண்மையில் வெளிவந்த திரைப்படம் வெ ந் து த ணி ந் த து கா டு. இந்த படம் சிம்புவுக்கு இந்தவருடத்தில் மீண்டுமொரு வெற்றிப்படமாக இருக்கும் என பல சினிமா விமர்சகர்களும் ரசிகர்களும் கருத்துக்களை தெரிவித்த வண்ணம் உள்ளனர்.

இந்தப்படத்தில் உன்னை நினச்சதும் எனும் பாடல் இடம்பெறும். இந்த பாடலில் கதாநாயகன்  சிம்புவிக்கும் கதாநாயகி சி த் தி இ த் தா னி க் கு ம் லி ப் கி ஸ் காட்சி இருந்ததாம். சிம்புவிடம் இயக்குனர் கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் மு த் த காட்சி குறித்து கூறியுள்ளார்.

சிம்புவோ இயக்குனர் சொன்னதை மீறி மு த் த க் கா ட் சி வேண்டாம் என கூறிவிட்டாராம். இதனால் கதநாயகியை மு த் த மி டு ம் காட்சியை பின்னேயிருந்தது கே ம ரா வி ல் படம்பிடிக்கும்படியாக ஆனது என கவுதம் வாசுதேவ் மேனன் கூறியிருந்தார்.

இதனை அறிந்த நெ ட் டி செ ன் க ள் ஒரு வேல சிம்பு தி ரு ந் தீ ட் டா ரா இல்ல கதாநாயகியா பிடிக்கலையா என க லா ய் த் து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares