தமிழ் சினிமாவில் கு ழ ந் தை ந ட் ச த் தி ர மா க அறிமுகமாகி தற்போது கதாநாயகியாக க ல க் கி வருகிறார் நிவேதா தாமஸ். ச ன் டி வி யி ல் ஒளிபரப்பான சிறுவர்கள் விரும்பி பார்க்கும் மை டி ய ர் பூ த ம் தொடரில் கு ழ ந் தை யா க நடித்திருந்தவர் நிவேதா தாமஸ்.

ஜி ல் லா படத்தில் விஜய்க்கு தங்கையாக நடித்திருந்தார், பா ப நா ச ம் படத்தில் கமலுக்கு மகளாக நடித்திருந்தார். பின்னர் பின்னர் ந வீ ன சரஸ்வதி ச ப த ம் படத்தில் ஜெய்க்கு ஜோ டி யா க நடித்திருந்தார். கடைசியாக ரஜினிக்கு மகளாக த ர் பா ர் படத்தில் நடித்திருந்தார் நிவேதா தாமஸ்.

இப்படி இருந்த நிவேதா தாமஸ் சமீபத்தில் இ ன் ஸ் டா பக்கத்தில் வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டிருந்தார். இதனிப்பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் என்ன இப்படி கொண்ட மாறீட்டாங்களே… இல்ல போட்டுருக்க டி ர ஸ் அப்படியா என கு ழ ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares