தமிழ் சினிமாவில் கு ழ ந் தை ந ட் ச த் தி ர மா க அறிமுகமாகி பின்னர் 90 களில் இளம் ரசிகர்களின் கனவு க ன் னி யா க திகழ்ந்தவர் நடிகை மீனா. இவர் 2009 ஆம் ஆண்டு பெங்களூருவை சேர்ந்த வித்யாசாகர் எதுவரை திருமணம் செய்து கொண்டார்.

திருமணத்துக்கு பின் சிலகாலம் சினிமாவில் இருந்து விலகி இருந்த மீனா. மலையாளத்தில் த் ரி ஷ் ய ம் படம் மூலம் ரீ எ ன் ட் ரி கொடுத்தார். தமிழில் ரஜினி நடிப்பில் வெளியான அ ண் ணா த் த படத்தில் ரீ எ ன் ட் ரி கொடுத்தார்.

கடந்த சில மாதங்களுக்கு முன் ந டிகை மீனாவின் கணவர் நு ரை யீ ர ல் பி ர ச் ச னை காரணமாக சி கி ச் சை ப ல னி ன் றி உ யி ரி ழ ந் தா ர். இந்த சம்பவம் தமிழ் திரையுலகையே அ தி ர வைத்தது என்றே சொல்லலாம். மேலும்  தனது கணவரின் உடல் உ று ப் பு தானம் செய்துள்ளதாகவும் கூறியுள்ளார்.

கணவர் இ ற ந் த து க் க த் தி லு ரு ந் து மீண்டு வந்துள்ள மீனா தனது தோழிகளான ராதிகா, குஷ்பூ, சங்கீதா, கலா மா ஸ் ட ர் போன்றோருடன் அ வு ட் டி ங், டி ன் ன ர் என சென்று வருகிறார். தற்போது போ ட் டோ ஷூ ட் பக்கமும் சென்றுள்ள மீனா சமீபத்தில் வெளியிட்டுள்ள போ ட் டோ ஷூ ட் டை பாத் நெ ட் டி செ ன் க ள் மீனா மா றி ட் டா ங் க என கருத்து தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Meena Sagar (@meenasagar16)

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares