ப யி ல் வா ன் ரங்கநாதன் இவரது பெயரை கேட்டாலே பல சினிமா பிரபலங்களுக்கு எ ரி ச் ச லா க தான் இருக்கும் ஆம் தமிழ் சினிமாவின் பிரபலமான நடிகர் ந டிகைகளின் அ ந் த ர ங் க வி ஷ ய ங் க ளை இணைய பொது வெளியானா யூ டி யூ ப் சே ன ல் க ளி ல் பேசி அந்த பிரபலங்களுக்கு ச ர் ச் சை யை உண்டு பண்ணுவது மட்டுமல்லாமல். இவரும் சமீப காலமாக அடிக்கடி ச ர் ச் சை யி ல் சி க் கி வருகிறார்.

அந்தவகையில் சமீபத்தில் ந டிகை வாணி போஜன் நடிகர் ஜெயுடன் லி வி ங் வாழ்க்கையில் இருந்து வருவது குறித்தும், இதனால் வாணி போஜனுக்கு வாய்ப்புகள், மா ர் க் கெ ட் ப றி போ ன தா ல் பி ரி ந் து விட்டதாக கூறியிருந்தார்.

மேலும் தற்போது அவர்களை தொடர்ந்து ந டிகை மடோனா செபாஸ்டினும் திருமணமான நடிகருடன் லி வி ங் வாழ்க்கையில் இருந்து வருவதாக கூறியிருக்கிறார் ப யி ல் வா ன். தமிழில் ப. பா ண் டி, காதலும் கடந்து போகும், க வ ண் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் மடோனா.

தற்போது  வாய்ப்பில்லாத நிலையில் பிரபல திருமணமான நடிகருடன் உ ற வி ல் இருப்பதாகவும் அவர் எது சொன்னாலும் சரி என்று கூறிவருவதாக சொல்லியிருந்தார் ப யி ல் வா ன்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares