சினிமாவில் பிரபலமான நடிகர்களில் ஒருவர் நடிகர் சித்தார்த். ஆரம்ப காலங்களில் நடிப்பில் வெளிவந்த திரைப்படங்கள் நல்ல வெற்றியடைந்தது.  காலமாக இவர் நடிப்பில் வெளியான பெரும்பாலான படங்கள் தோ ல் வி யை யே சந்தித்து வருகிறது.

இவர் சோ லோ ஹீ ரோ வா க நடிக்கும் படங்களை காட்டிலும் மற்ற நடிகர்களுடன் சேர்ந்து நடிக்கும் படங்கள் பெரியளவில் ஹி ட் டா கி ற து. அந்த வகையில் ஆ யு த எழுத்து, பா ய் ஸ், சிகப்பு ம ஞ் சள் பச்சை, ஜி க ர் த ண் டா போன்ற படங்களை சொல்லலாம்.

விரைவில் சினிமாவை விட்டு வி ல க போவதாக தெரிவித்துள்ளார் சித்தார்த். மேலும் இவர் ந டிகைகள் ஸ்ருதிகாசன், சமந்தா ஆகியோருடன் லி வி ங் வாழ்க்கையில் இருந்து வந்தார். மேலும் சமந்தாவுடன் இவர்து உறவு திருமணம் வரை சென்று எதோ காரணத்தால் நி ன் று வி ட் ட தா க தகவல்.

இந்நிலையில் நடிகர் சித்தார்த் இவர்கள் இருவருடனும் லி வி ங் வாழ்க்கையில் இருப்பதற்கு முன்பே மேக்நா நாயராயணன் என்பவரை திருமணம் முடித்துள்ளார். ஆனால் சில வருடங்களிலே வி வா க ர த் து பெற்று பி ரி ந் து விட்டார் தற்போது இவரது மனைவியின் புகைப்படம் இணையத்தில் வெளியாகி வை ர லா கி வருகிறது.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares