கா த் து வா க் கு ல ரெண்டு படம் வந்ததும் பெரும்பாலான இளசுகள் மத்தியில் க தீ ஜா பற்றிய பேச்சுதான். அந்தளவுக்கு இன்றளவும் முன்னனி ந டிகையாக இருந்து வருகிறார் சமந்தா. மிக குறிகிய காலத்திலே தமிழில் முன்னனி ந டிகை அ ந் த ஸ் தை பெற்றவர் சமந்தா.

அப்படி சென்றுகொண்டிருக்கையில் தெலுங்கு நடிகர் நாக சைதன்யாவை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்ட இவர் சில வருடங்களிலேயே வி வா க ர த் து பெற்று பி ரி ந் து தற்போது தனது கே ரி ய ரி ல் கவனம் செலுத்தி வருகிறார் சமந்தா.

சமந்தா நாக சைதன்யா வி வா க ர த் து பற்றி இன்றளவும் சமூக ஊடகங்களில் செய்திகள் வெளியாகிக்கொண்டுதான் இருக்கிறது. அதி ஒன்று நாகா சைதன்யா இரெண்டாவாது திருமணம் செய்து கொள்ள போகிறார் என்பதாகும். ஆனால இரெண்டாவது திருமணம் குறித்து நாக சைதன்யா தரப்பிலிருந்து எனத ஒரு த க வ லு ம் வெளியாகவில்லை.

இந்நிலையில் தற்போது சமந்தா இரண்டவாது திருமணம் செய்யபோவதாக தகவல்கள் வெளியாகி வருகின்றன. தி பே மி லி மே ன் 2 படத்தில் நடித்த போது சமந்தாவுக்கு மலர்ந்த காதலாம் அவருடைய காதலர் பி ட வு னை சேர்ந்த ஒருவர் என்றும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares