ந டிகை ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் காக்க முட்டை படத்தின் மூலம் பிரபலமானார். பின்னர் அடுத்தடுத்து பல வெற்றி படங்களில் நடித்து தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி ந டிகையாக மாறிக்கொண்டுள்ளார் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ்.

இவர் தேர்ந்தெடுக்கும் கதாபாத்திரங்கள் பெரும்பாலும் ச வா லா ன கதாபாத்திரங்களாகவே இருந்து வருகிறது. அப்படி இருந்தாலும் இவரது நடிப்பு அந்த கதாபாத்திரமாகவே இருக்கும். தமிழ் மட்டுமல்லாது தெலுங்கு சினிமாவிலும் நடித்துக்கொண்டுள்ளார் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ்.

சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் ஆரம்பத்தில் க வ ர் ச் சி காட்டாமல் புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வந்தார். ஆனால் தற்போதெல்லாம் மற்ற ந டிகைகளை போல க வ ர் ச் சி யி ல் கு தி த் து ள் ளா ர் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ்.

அந்த வகையில் தற்போது கீழே பே ண் ட் டி ரௌ ச ர் ஏதும் அணியாமல் நாடு ரோட்டில் சம்மணம் போட்டு அமர்ந்து முழு தொ டை யு ம் தெரிய புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ். இதனை பார்த்த இளசுகள்  சம்மணம் போட்டு ச க ல த் தை யு ம் காட்டுறியேம்மா…! என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares