தமிழில் சசிகுமார் நடித்து சமுத்திரக்கனி இயக்கத்தில் வெளிவந்து ச க் கை போ டு போ ட் ட படம் தான் நா டோ டி க ள். இந்த படத்தின் மூலம் தான் அறிமுகனார் ந டிகை அபிநயா. இவர் இயற்கையிலே வா ய் பே ச மு டி யா த, கா து கே ட் கு ம் தி ற ன் கு றை பா டு டை ய வ ர்.

இருந்தாலும் விடா மு ய ற் சி யா ல் சினிமாவில் நடித்து வருகிறார். இவர் கடைசியாக 2017 ஆம் ஆண்டு வெளியான வி ழி த் தி ரு படத்தில் தான் நடித்திருந்தார். பின்னர் சினிமா பக்கம் இவரை பார்க்க முடியவில்லை.

காரணம் கா து கே ளா தோ ர் மற்றும் வா ய் பே ச மு டி யா த கு ழ ந் தை க் க ளு க் கு சை கை மொழியை கற்று தரும் தே வை குறித்து பள்ளிகளில் வி ழி ப் பு ண ர் வை ஏற்படுத்தி வருகிறார். தமிழ்நாடு  மட்டுமல்லாமல் ஆந்திரா, தெ லு ங் கா னா போன்ற மாநிலங்களிலும் வி ழி ப் பு ண ர் வை ஏற்படுத்தி வருகிறார் அபிநயா.

இந்நிலையில் மா ட ர் ன் உடையில் இவர் எடுத்துக்கொண்ட பல புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வருகிறது. இதனை பார்த்த நெட்டிசென்கள் சிலர் நா டோ டி க ள் பட ந டிகையா இவங்க…? பா க் க ப வ் ய மா இருந்துட்டு… எப்படியெல்லாம் போ ஸ் கொடுத்திருங்க…!! என பு ல ம் பி வருகிறர்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares