ஜ ல் லி க் க ட் டு போராட்டத்தின் போது வீ ர த மி ழ ச் சி என புகழப்பட்ட பிரபலமானவர் ஜூலி. அப்படி பே ம ஸ் ஆக இருந்த ஜூ லீ யை அலேக்காக தூ க் கி பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் சேர்த்துவிட்டார். பிக் பாஸ் வீட்டில் செய்த எ க் கு த் த ப் பா க செயல்களால் ஜூலியை க ழு வி க ழு வி ஊற்றினார்கள்.

பிக் பாஸ் முடிந்த பின்னர் ஜூலி எந்த விஷயங்களை செய்தாலும் நெ ட் டி செ ன் க ள் க ழு வி ஊற்றி வந்தனர். பின்னர் பிரபல தொலைக்காட்சியில் தொகுப்பாளினியாக பணியாற்றினார் ஜூலி. இதனை தொடர்ந்து பட வாய்ப்புகளும் ஜூலிக்கு வந்தன.

இந்நிலையில் தற்போது குறைந்த வெளிச்சம் உள்ள அறையில் சட்டையை ஒருபக்கமா க ழ ட் டி ப் ரா வை கா ட் டி ய வீடியோ ஒன்று இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி க் கொண்டுள்ளது. இதனை பார்த்த இளசுகள் “பி ட் டு படம் பார்த்த மாதிரி இருக்கு…!” என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Tamizhakam (@tamizhakam_india)

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares