ந டிகை அமலா பால் அறிமுகமான முதல் படம் சற்றே கோ க் கு மா க் கா ன படமென்றாலும் அடுத்து சு தா ரி த் து க்கொண்டு நல்ல க தை ய ம் ச ம் படங்களில் நடித்து  தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் மொழி படங்களில் நடித்து வந்தார்.

தமிழ் மா ர் க் கெ ட் உச்சத்தில் இருக்கும்போதே இயக்குனர் விஜயை கா த லி த் து திருமணம் முடித்து ஓரிரு வருடங்களில் வி வா க ர த் து ம் பெற்று பி ரி ந் தா ர். வி வா க ர த் து க் கு பின் சொல்லிகொள்ளுமளவு படவாய்ப்புகள் அமையவில்லை.

அதுமட்டுமில்லாமல்  அ ரை கு றை உ டை, ஆண் நண்பர்களுடன் இ ர வு பா ர் ட் டிஎன அடிக்கடி ச ர் ச் சை யி ல் சி க் கி கொண்டு பெயரை கெடுத்துக்கொண்டார். சமீப காலமாக இவரது க வ ர் ச் சி எ ல் லை மீ றி சென்றுகொண்டிருக்கிறது.

இந்நிலையில் பட வாய்ப்புகள் இல்லாத நிலையில் மலையலத்தில் நடிகர் ம ம் மு ட் டி க் கு ஜோ டி யாக  கி றி ஸ் டோ ப ர் என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார் அமலா பால். வேறு பட வாய்ப்பில்லாததால் 71 வயது நடிகர்னு கூட பார்க்காமல் இப்படி ஜோ டி போட்டு நடிக்கிறாரே என ரசிகர்கள் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares