கடந்த செப்டம்பர் 1 ஆம் தேதி மீ டி யா துறையை சேர்ந்த இரு பிரபலங்களான ந டிகை மகாலட்சுமி மற்றும்  தயாரிப்பு நிறுவனம் நடத்தும் ரவீந்தர் இருவரும் திருமணம் செய்து கொண்டனர். இவ்ரகள் இருவருக்கும் இது இரெண்டாவது திருமணமாகும்.

இவ்ளோ கு ண் டா இருக்கும் ரவீந்தருக்கு இப்படியொரு அழகான மகாலட்சுமி ம னை வி யா என நெ ட் டி செ ன் க ள் பலரும் பு ல ம் பி ய வண்ணம் இருக்கிறார்கள். நீங்கள் என்ன வேணுனாலும் பேசிக்கொள்ளுங்கள் என எதையுமே கா தி ல் போ ட் டு க் கொள்ளாமல் ஹ னி மூ ன் சென்றுள்ளனர் தம்பதியினர்.

நயன்தாரா விக்னேஷ் சிவன் ஜோ டி எப்படி ஹ னி மூ ன் புகைப்படங்களை அவ்வப்போது வெளியிட்டு வந்தனரோ அதே போல மகாலட்சுமி ரவீந்தர் ஜோ டி யு ம் அவ்வப்போது புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகின்றார்.

அந்த வகையில் தற்போது மகாலட்சுமி பெ ட் டி ல் ப டு த் தி ரு க் கு ம் புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார் ரவீந்தர். இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் “அட இவங்க அ லு ம் பு க் கு ஒரு அளவே இல்லாம போச்சே…!” என பு ல  ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares