தமிழில் வ ழ க் கு எண் 18/9 எனும் படத்தின் மூலம் ந டிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை மனிஷா யாதவ். பின்னர் ஆதலால் காதல் செய்வீர், ப ட் டை ய கி ள ப் ப னு ம் பாண்டியா, ஜன்னலோரம், ஒரு கு ப் பை கதை போன்ற படங்களில் கதாநாயகியாக நடித்திருந்தார்.

திரிஷா இல்லனா நயந்தாரா படத்தில் கி ளா ம ர் ராணியாக தோன்றி ரசிகர்களுக்கு ஷா க் கொடுத்தார் அதனை பார்த்துதான் சென்னை 28 படத்தின் இரெண்டாம் பாகத்தில் சொ ப் ப ன சு ந் த ரி பாடலுக்கு சா ன் ஸ் கொடுத்தார் போல வெங்கட் பிரபு.

இந்நிலையில் தன்னுடைய அழகை எடுப்பாக தெரிய நிகழ்ச்சி ஒன்றில் கலந்து கொண்ட இவரது புகைப்படம் ரசிகர்களை சு ண் டி இ ழு த் து. அந்த சூ டு அடங்குவதற்குள் காரினும் மேலாடையை க ழ ட் டி விட்டு படு மூ டா ன போ ஸி ல் கி ற ங் க வைத்துள்ளார் மனிஷா.

இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் அட க ரு ம மே…! காருக்குள்ள இப்படியொரு க ன் றா வி யா…! என புகைப்படம் முகம் சுளிக்கும் வகையில் உள்ளது பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares