இயக்குனர் சுந்தர் சி இயக்கத்தில் 1999 ஆம் ஆண்டு வெளியான உன்னை தேடி எனும் படத்தில் அஜித்துக்கு ஜோடியான கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க ஆரம்பித்தார் ந டிகை மாளவிகா. இந்த படம் ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

பின்னர் மீண்டும் அஜித்துடன் ஆனந்த பூங்காற்றே எனும் படத்தில் நடித்திருந்தார் மாளவிகா. இதனை தொடர்ந்து வாய்ப்புகள் கு வி ய தொடங்கின. சுமார் 10 கும் மேற்பட்ட படங்களில் கதாநாயகியாக நடித்திருந்தார் மாளவிகா.

பின்னர் வாய்ப்புகள் குறையவே ஒரு கு த் து பாடலுக்கு நடனமாடும் ஐ ட் ட ம் ந டிகையாக மாறிவிட்டர் மாளவிகா. அதன் பிறகு படவாய்ப்புகள் இனி கிடைக்காது என திருமணம் செய்து கொண்டு செ ட் டி லா னா ர் மாளவிகா.

இந்நிலையில் மீண்டும் மாளவிகா ரீ எ ன் ட் ரி கொடுக்க உள்ளதாக தகவல் க சி ந் து ள் ள து. ஜீவா நடிப்பில் உருவாகியிருக்கும் கோ ல் மா ல் படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளதாக தகவல். இந்நிலையில் 42 வயதாகும் மாளவிகா தா ரா ள மனதுடன் மறைக்காமல் தொ டை ய ழ கை காட்டி புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார்.

இதனை பார்த்த இளசுகள் 42 வயசுல கூட என்ன ஒரு தா ரா ள மனசு…! என க மெ ண் டு க ளி ல் புகழ்ந்து வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares