சசிகுமார் நடிப்பில் வெளியான சுந்தர பாண்டியன் படத்தில் அறிமுகமானார் ந டிகை லட்சுமி மேனன். ஆனால் இந்த படத்துக்கு  பின் நடித்த கு ம் கி படம் முந்திக்கொண்டு முன்னாள் ரி லீ ஸ் ஆனதால் முதல் படம் கு ம் கி என்றாகிவிட்டது.

பத்தாம் வகுப்பு படித்து கொண்டிருக்கும்போதே படத்தில் நடித்தாலும், இவரது த த் ரூ ப நடிப்பினால் ரசிகர்கள் மனதில் நீங்க இடம் பிடித்து விட்டார். அதனை தொடர்ந்து படங்களை வந்த வண்ணமே இருந்தன. பின்னர் படிப்பினை தொடர்வதற்காக சொந்த ஊர் திரும்பினார் லட்சுமி மேனன்.

ஆனால் படிப்பை முடித்த பிறகு நடிக்கும் வாய்ப்பை தேடி அலைந்து கொண்டிருக்கிறார் லட்சுமி மேனன். இருந்தாலும் பெரிதாகி வாய்ப்புகள் எதுவும் அமையவில்லை. தொடர்ந்து பட வாய்ப்புக்காக முயற்சி செய்து கொண்டிருக்கும் இவர் அடிக்கடி இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார்.

அந்த வகையில் வெறும் ப் ரா மட்டுமே அணிந்து வியர்வை சொட்ட முகத்துடன் அமர்ந்திருக்கும் புகைப்படத்தை பதிவிட்டுள்ளார் லட்சுமி மேனன். இதனை பார்த்த இளசுகள் “ஐ யோ… நம்ம மை ண் ட் வேற அங்க போகுதே…!”  க மெ ண் டி ல் க லா ய் த் து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares