தமிழ் சினிமாவில் சூ ப் ப ர் ஸ் டா ர் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் வெளியாகி மிக பெ ரி ய ள வி ல் வெற்றிபெற்ற திரைப்படம் ச ந் தி ர மு கி. இந்த படத்தில் ஒரு மிகபெரிய நட்சத்திர ப ட் டா ள மே நடித்திருந்தார்கள். அந்த படத்தில் பொ ம் மி எனும் கதாபாத்திரத்தில் ஒரு கு ழ ந் தை நடித்திருந்தது.

அந்த கு ழ ந் தை அ த் தி ந் தோ ம் பாடலுக்கு ஆ டி யி ரு ந் த து. அந்த குழந்தையின் பெயர் பிரகர்ஷிதா. தற்போது இவர் வளர்ந்து விட்ட இவருக்கு திருமணமே நடந்துமுடிந்து சில வருடங்களுக்கு முன் க ர் ப் ப மா க இருப்பதாய் அறிவித்திருந்தார்.

மேலும் தற்போது கையில் கு ழ ந் தை யு ட ன் இவர் இருக்கும் புகைப்படம் இணையத்தில் ப ர வ லா க பகிரப்பட்டு வருகிறது. இந்த புகைப்படத்தை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் அந்த கு ழ ந் தை தா னே இது என கருத்துக்களை பகிர்ந்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Praharshetha Akash (@praharshetha)

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares