ப்பா… இந்தவயசிலயும் இப்படி ஆடுதே…! மொத்தமும் கு லு ங் க… க வ ர் ச் சி ஆட்டம் போட்ட ந டிகை கஸ்தூரி…!! ம லை த் து போய் நிற்கும் இளசுகள்…!!!

Tamil

90 களில் முன்னணி ந டிகையாக இருந்து வந்தவர் ந டிகை கஸ்தூரி. பிரபு, சத்யராஜ், பாண்டியராஜன், கமல் என் அந்த காலத்து முன்னை நடிகர்களுடன் சேர்ந்து நடித்துள்ளார் கஸ்தூரி. இவர் சத்யராஜுடன் நடித்த அமைதிப்படை படத்தில் வரும் அ ல் வா சீ ன்  இன்றளவும் இளம் ரசிகர்கள் க வ ரு ம்.

தற்போது குணசித்திர வேடங்களிலும், க வ ர் ச் சி கு த் து ப் பாடல்களில் ஆட்டம் போட்டும் வருகிறார் கஸ்தூரி. சமூக வலைதங்களில் ஆ க் ட்  டி வா க இருந்து வரும் கஸ்தூரி. சமூக அ வ ல ங் க ளு க் கு எதிராக அவ்வப்போது சமூக வலைத்தளங்களில் குரல் கொடுப்பது வழக்கம்.

தற்போது சேலத்தில் நடந்து வரும் டி என் பி எல் கிரிக்கெட் போட்டிகளை தொகுத்து வழங்க சேலத்தில் முகாமிட்டுள்ளார் கஸ்தூரி. இந்நிலையில் அங்கு மைதானத்தில் இறுக்கமான உடையில் கு லு ங் க கு லு ங் க ஆட்டம் போட்டு அ ச த் தி வி ட் டா ர் கஸ்தூரி.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kasthuri Shankar (@actresskasthuri)

Leave a Reply

Your email address will not be published.