இதுக்கு மேல தூ க் கு னா அது தெரிஞ்சிடும்…! இ டு ப் பு க் கு மேல ஏறிய உடையில் சீரியல் ந டிகையின் Hot Photos…!!!

Uncategorized

சரவணன் மீனாட்சி, கல்யாணம் டூ காதல் போன்ற சீரியல்களில் நடித்து பிரபலமானவர் ந டிகை ஸ்யமந்தா கிரண். இவர் மா ட லி ங் துறையில் இருந்து அதன் மூலம் கிடைத்த பிரபலத்தை தொடர்ந்து சீரியல் வாய்ப்பு கிடைத்து  வருகிறார்.

மா ட லி ங் கி ல் இருந்ததால் இவரது இ ன் ஸ் டா கி ரா ம் பக்கத்துக்கு சென்றாலே இளசுகளுக்கு ஒரே கு ஷி தா ன். அந்தளவிற்கு இருக்கும் இவர் வெளியிடும் புகைப்படங்கள். இன்னும் திருமணமாகாமல் இருந்து வரும் இவர் காதலித்து திருமணம் செய்ய வேண்டி காத்திருக்கிறாராம்.

சீரியலில் எப்போதுமே சிரித்த முகத்துடன் புடவையில் தோன்றும் இவர் வெளியில் செல்லும்போது மா ட ர் ன் உடைகளில் சிரித்த முகத்துடன் செல்வது வழக்கம். அப்படி கு ட் டை யா ன சட்டையை அணிந்து ஏ ர் போ ர் ட் டி ல்  சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளர் ஸ்யமந்தா கிரண்.

மேலும் அந்த புகைப்படத்தில் கை யை தூ க் கி இ டு ப் பை காட்டியபடியும் சில போ ஸ் கொடுத்துள்ளார் ஸ்யமந்தா கிரண். இதனை பார்த்த இளசுகள் இதுக்கு மேல தூ க் கு னா அது தெரிஞ்சிடும்…! என கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் செய்து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.