தமிழ் தெலுங்கு என இரு மொழிகளிலும் முன்னணி ந டிகையாக திகழ்ந்து வந்தவர் ந டிகை காஜல் அகர்வால். கடைசியாக தமிழில் கோ மா ளி எனும் படத்தில் நடித்தது அதன் பின் திருமணமாகி தற்போது ஒரு குழந்தைக்கும் தயாராகி விட்டார் காஜல் அகர்வால்.

க ர் ப மா வ த ற் கு முன்பு இந்தியன் 2 படத்தில் க மி ட் டா கி படித்துக்கொண்டிருந்தார் காஜல் அகர்வால்.ஷூ ட் டி ங் பொது நடந்த வி ப த் தி னை நேரில் பார்த்ததில் இருந்து இரு நாட்கள் உணவு உண்ண முடியவில்லையாம் காஜல் அகர்வாலுக்கு, இதன் காரணமாக அந்த படத்திலிருந்து வி ல கி யு ள் ள தா க தகவல் வெளியாகியது.

இந்நிலையில் காஜல் அகர்வால் ப டு க் கை யி ல் தொ டை யை காட்டியபடி ப டு த் தி ரு ந் த புகைப்படங்கள் சில இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி வருகிறது. இதனை பார்த்த இளசுகள் “பளிங்கு தொ டை.. பா டா ய் ப டு த் து து…!” என க மெ ண் டி ல் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares