காதல் கண் க ட் டு தே எனும் படம் மூலம் கொ ங் கு தமிழை கொ ஞ் சி கொ ஞ் சி பேசி இளம் ரசிகர்களை கை க் கு ள் வைத்திருந்தவர் நடிகை அதுல்யா. அதனை தொடந்து நா டோ டி க ள் 2, கே ப் மா ரி, ஏ மா ளி போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் அதுல்யா.

சில மாதங்களுக்கு முன் வெளியான மு ரு ங் கை க் கா ய் சி ப் ஸ் படத்தில் முன்பில்லாதளவு க வ ர் ச் சி யி ல் பி ன் னி பெ ட ல் எடுத்து விட்டார். இந்த படத்தில் ந டிகை சந்தனுவுக்கு ஜோ டி யா க நடித்திருந்தார். இந்த படம் சுமாரான வ சூ லை யே அடைந்தது.

சமூக வலைத்தளங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் அதுல்யா ஆரம்ப காலங்களில் தாவணி, சு டி தா ர், புடவையென அ ட க் க ஒ டு க் க மா க வே புகைப்படங்கள், வீடியோக்களை பதிவிடுவதை வருவதை வழக்கமாக கொண்டிருந்தார்.

ஆனால் சமீப காலமாக அரைகுறை உடைகளில் க வ ர் ச் சி பொ ங் க வே புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் அதுல்யா. அந்த வகையில் தற்போது மிகவும்குடியான டி ரௌ ச ர் அணிந்து புகைப்படத்தை பதிவிட்டுள்ளார் அதுல்யா.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “இதென்னமா கை கு ழ ந் தை ங் க போடுற ட் ரெ ஸ் ஸ போட்டுட்டு இருக்கீங்க…?” என கு சு ம் பா க க லா ய் த் து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares