சரவணன் மீனாட்சி தொடர் மூலம் பிரபலமானவர் ந டிகை நந்தினி. அந்த சீரியலில் மை னா எனும் கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்ததால் மை னா நந்தினி என்றே இன்றளவும் ரசிகர்களால் அழைக்கப்படுகிறார்.

இவர் சீரியல் மட்டுமல்லாது சில சினிமாக்களிலும் நடித்து வருகிறார். கே டி பி ல் லா கி ல் லா டி ர ங் கா, வம்சம், எங்க வீட்டு பிள்ளை போன்ற படங்களில் நடித்துள்ளார் நந்தினி. இவர் தன்னுடன் நடித்த சக நடிகரான யோகேஸ்வரனை இரெண்டாவது திருமணம் செய்து கொண்டார்.

இந்த தம்பதிக்கு ஒரு கு ழ ந் தை யு ம் இருக்கிறது. ஒரு கு ழ ந் தை பெற்ற நிலையிலும் தனது உடலை க ட் டு க் கோ ப் பா க வைத்துக்கொள்ள ஜி ம் சென்று உடற்பயிற்சி செய்து உ ட ல ழ கை க ட் டு க் கோ ப் பா க பேணி வருகிறார் நந்தினி.

இந்நிலையில் தற்போது இ று க் க மா ன ஜி ம் உடையில் ஒத்த கா லை தூ க் கி ய வா று புகைப்படத்தை பதிவிட்டுள்ளார் நந்தினி. இதனை பார்த்த இளசுகள் “இன்னும் கொஞ்சம் தூ க் கு னா கி ழி ஞ் சு ரு ம் போல…!” என கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் செய்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares