யூ  டி யூ ப் சேனலில் ஒளிபரப்பான வெ ப் சீ ரி ய ல் ஆகா கல்யாணம் மூலம் ரசிகர்களை க வ ர் ந் தி ழு த் த வ ர் பவி டீச்சர் எனும் பிரகிடா சாகா. இவர் அந்த சீரியலில் டீ ச் ச ரா க நடித்திருந்தார். ப் ரே ம ம் மலர் டீ ச் ச ரை காட்டிலும் இவருக்குத்தான் ரசிகர் கூ ட் ட ம் அதிகம் என சொல்லலாம்.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் வெளியான இரவின் நிழல் படத்தில் நி ர் வா ண மா க நடித்து ரசிகர்களை அ தி ர் ச் சி யி ல் ஆ ழ் த் தி யு ள் ளா ர் பிரகிடா. இந்த விஷயம் தற்போதுவரை இணையத்திலும் ரசிகர்களிடையேயும் பேசுபொருளாக இருந்து வருகிறது.

சமூக வலைத்தளங்களில் இளம் ந டி கைகள் பலரும் க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை க வ ர் ந் து வருகிறார்கள். அந்த வகையில் பிரகிடாவும் புகைப்படங்கள், வீடியோக்களை பகிர்ந்து வருவதை வழக்கமாக ஆக்கிக்கொண்டுள்ளார்.

அந்த வகையில் சமீபத்தில் நிகழ்ச்சியோன்றில் கலந்து கொண்ட இவரது புகைப்படங்கள் இணையத்தில் தீ யா க ப ர வி வருகிறது. இதனை பார்த்த இளவட்டங்கள் “கட்டுனா இப்படியொரு க ட் டை ய தா ன் கட்டணும்…!” என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares