பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் சீரியலில் ஒன்றுதான் ரோஜா. இந்த சீரியல் திரைப்படங்களை மிஞ்சுமளவு கதையில் அடிக்கடி சு வா ர ஸ் ய மா ன காட்சிகளை சேர்த்து ரசிகர்களை க வ ரு ம் விதமாக கதையை கொண்டு செல்வார்கள்.

இந்த சீரியலில் முக்கியமான கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருபவர் ந டிகை பிரியங்கா நல்காரி. இவர் விசாகபட்டினத்தை சேர்ந்தவர் இவர் முதலில் அறிமுகமானது தீ யா வே லை செ ய் ய ணு ம் கு மா ரு படத்தில் தான்.

பின்னர் சீரியலில் வாய்ப்பு அமையவே தொடர்ச்சியாக சீரியலில் கவனம் செலுத்தி நடித்து வருகிறார் பிரியங்கா நல்காரி. கொ லு கொ லு வெ ன இருக்கும் உடல் வாக்கினால் இவரை சின்னத்திரை ஹ ன் சி கா என வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

இந்நிலையில் தற்போது மிகவும் குட்டையான ட் ர வு ச ர் அணிந்து சில புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் பிரியங்கா நல்காரி இதனை பார்த்த இளசுகள் “நீங்க மூணாவது ப டி க் கு ம் போது எடுத்த ட் ர வு ச ரா இது…?” என கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் செய்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares