பின்னணி பாடகியாக இருந்து பச்சைக்கிளி முத்துச்சரம் படம் மூலமாக ந டிகையாக வளந்தவர் ஆண்ட்ரியா. அதன் பின் த ர ம ணி, வ ட செ ன் னை, அ வ ள், மா ஸ் ட ர், ஆயிரத்தில் ஒருவன் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் ஆண்ட்ரியா.

தமிழ் மட்டுமல்லாது மலையாளம் சினிமாவிலும் நடித்து வருகிறார் ஆண்ட்ரியா. சினிமாவில் நடிப்போதோடு நிறுத்தி கொள்ளாமல் தனது பாடல் திறமையை அவ்வப்போது சினிமா பாடல்களையும் பாடி நினைவுபடுத்தி வருகிறார் ஆண்ட்ரியா.

சினிமாவில் பாடுவது மட்டுமல்லாமல் வெளிநாடுகளில் கலைநிகழ்ச்சிகளிலும் பாடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். மி ஸ் கி ன் இயக்கத்தில் பி சா சு 2 படத்தில் ஆண்ட்ரியா ஒ ட் டு து ணி இல்லாமல் நடித்திருப்பதாக தகவல் வெளியாகியது.

அந்த வகையில் தற்போது பா த் ட ப் பில் ஒ ட் டு து ணி இ ல் லா ம ல் நுரையை வைத்து ம றை த் த ப டி சில புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார் ஆண்ட்ரியா. இந்த புகைப்படத்தை பார்த்த இளசுகள் சிலர் சூ டா கி லி ங் க் இருந்தா அனுப்புங்க என கேட்டு வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares