கேப்ரிலா இவர் பிரபல தொலைக்காட்சியின் ஜோ டி ஜூ னி ய ர் நிகழ்ச்சி மூலம் அறிமுகமானார். இந்த நிகழ்ச்சியில் கிடைத்த பிரபலத்தினால் 7 சி சீரியலில் நடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. பின்னர் தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான 3 படத்தில் ஸ்ருதிகாசனுக்கு தங்கையாக நடித்திருந்தார்.

அப்பா, சென்னையில் ஒருநாள் போன்ற படங்களிலும் நடித்திருந்தார் கேப்ரிலா. சின்னத்திரையில் இவரை மேலும் பிரபலமாகியது பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சி தான். இந்த நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு 5 லட்சம் ரூபாயுடன் வெளியேறினார்.

தற்போது சீரியல்களில் நடித்து வரும் கேப்ரிலா சமூக வலைதள பக்கங்களில் எப்போதுமே ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வருபவர். அடிக்கடி உடல் அ ங் க ங் க ளை எ டு ப் பா க கா ட்டும் உடைகளில் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கு ஷி ப் ப டு த் து வா ர்.

அந்த வகையில் தற்போது இ று க் க மா ன உடையில் புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார் கேப்ரிலா. இதனை பார்த்த இளசுகள் “அ சு ர வளர்ச்சி..” என கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் செய்து வருகிறார்கள்.

By rtvm

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares