படத்துல கூட இந்தளவுக்கு கா மி க் க லை யே…! தா று மா றா ன ஆ ங் கி ளி ல் தி மி ற தி மி ற கா ட்டிய… ந டிகை லட்சுமி மேனன்…!!!

Tamil

சசிகுமார் நடிப்பில் வெளியான சு ந் த ர பா ண் டி ய ன் திரைபடம்மூலம் தமிழ் திரையுலகில் ந டிகையாக அறிமுகமானார் ந டிகை லட்சுமி மேனன். பின்னர் இரெண்டாவதாக நடித்த கு ம் கி மு ந் தி க் கொண்டு முதலில் ரி லீ ஸ் ஆகி அதுவே லட்சுமி மேனனுக்கு முதல் படமாக ஆகியது.

தன்னுடைய 15 வயதில் நடிக்க தொடங்கிய லட்சுமி மேனன் நடித்த படங்கள் பெரும்பாலும் வெற்றியை சுவைத்தான அதனால் ரா சி யா ன ந டிகை என்ற பெயரும் இவருக்கு தமிழ் திரையுலகில் இருந்து வந்தது.

படிப்பு, சினிமா இரண்டிலும் கவனம் செலுத்தி வந்த லட்சுமி மேனன் ஒருகட்டத்தில் படிப்பை தொடர்வதாக கூறி சொந்த மாநிலமான கேரளாவுக்கு சென்றார். இந்நிலையில் தற்போது மீண்டும் பட வாய்ப்புகள் வந்தால் நடிக்க தயாராக இருப்பதாக இவரை வெளியிடும் புகைப்படங்களை பார்த்தாலே தெரிந்து விடுகிறது.

அந்த வகையில் தற்போது சிகப்பு நி ற டா ப் ஸ் அணிந்து எடுப்பான மு ன் ன ழ கை தெளிவாக காட்டியடி சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் லட்சுமி மேனன். இதனை பார்த்த இளசுகள் “படத்துல கூட இந்தளவுக்கு கா மி க் க லை யே…!” என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.