அட கொ டு மை யே… வாய்ப்புக்காக இந்தளவுக்கா போவீங்க…? அஞ்சலியின் புகைப்படங்களை பார்த்து ப த றி ப் போன ரசிகர்கள்…!!!

Tamil

கற்றது தமிழ் படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் ந டிகையாக அறிமுகமானவர் நடிகை அஞ்சலி. பின்னர் ஓரிரு சுமாரான படங்களில் நடித்திருந்தார். இவரது நடிப்புக்கு தீனி போட்ட படம் என்றால் அது அங்காடித்தெரு படத்தை கூறலாம்.

அங்காடி தெரு படத்தின் வெற்றிக்கு பின்னர் படவாய்ப்புகள் குவிய தொடங்கின. சரியான கதை தேர்வு இல்லாதது, மற்றும் காதல் வாழ்க்கை, லி வி ங் வாழ்க்கை, காதல் மு றி வு என பல பி ர ச் ச னை க ளு ம் இவரது சினிமா வாழ்க்கை சரிந்து போனது.

பின்னர் க வ ர் ச் சி காட்டி நடித்தால், கு த் து பாடலுக்கு நடனமாடுதல் என அஞ்சலியின் சினிமா வாழ்க்கை சென்று கொண்டிருக்கிறது. இந்நிலையில் சமீபத்தில் வெளியான அஞ்சலியின் வீடியோ ஒன்று ரசிகர்களை தூ க் கி வா ரி போ ட் டு ள் ள து.

இந்த வீடியோவில் புடவையை தூ க் கி தொ டை யை காட்டியபடி அமர்ந்துள்ள சில சீ ன் க ளை புகைப்படங்களாக எடுத்து இணையத்தில் உ ல வ விட்டுள்ளனர் நெ ட் டி செ ன் க ள் இதனை பார்த்த இளசுகள் “அட கொ டு மை யே… வாய்ப்புக்காக இந்தளவுக்கா போவீங்க…!” என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.